นักเรียนที่ได้รับรางวัลประจำเดือนธันวาคม มีดังนี้
1. เด็กชายบูรณ์พิภพ หล้าคำ นักเรียนชั้น ม.1/2
2. เด็กชายศุภกร ประวิงทรัพย์ นักเรียนชั้น ม.1/2
3. เด็กชายนราวิชญ์ ทองทวี นักเรียนชั้น ม.1/2
4. เด็กหญิงนันทิยา ชำนิกล้า นักเรียนชั้น ม.1/2
5. เด็กชายวรชิต พุ่มแก้ว นักเรียนชั้น ม.1/2
6. เด็กหญิงปวันพัสตร์ ธรรมรังสี นักเรียนชั้น ม.1/2
7. เด็กหญิงกฤษณา ขุนศรีรักษา นักเรียนชั้น ม.1/2
8. เด็กหญิงสุวิชญา พานุพันธ์ นักเรียนชั้น ม.1/2
9. เด็กหญิงพลอยไพลิน เต็มปรีชา นักเรียนชั้น ม.1/2
10. เด็กหญิงกุสุมา ลิ้มปาน นักเรียนชั้น ม.1/6
11. เด็กชายโภคิน เกตุหลิม นักเรียนชั้น ม.1/6
12. เด็กชายศักดิ์ชัย เปลี่ยนศรี นักเรียนชั้น ม.1/6
13. เด็กชายศุภฤกษ์ วัฒนประดิษฐ นักเรียนชั้น ม.1/6
14. เด็กชายปัณณวัฒน์ ชอบบัว นักเรียนชั้น ม.1/8
15. เด็กชายทองวิเศษ ปี่แก้ว นักเรียนชั้น ม.1/8
16. เด็กชายธีรวุฒิ ช้างเพชร นักเรียนชั้น ม.1/10
17. เด็กชายณภัทร วิเชียรโชติ นักเรียนชั้น ม.1/10
18. เด็กหญิงชนากานต์ วีระบุญพิพัฒนา นักเรียนชั้น ม.2/1
19. เด็กชายธนัธชา ตนประเสริฐ นักเรียนชั้น ม.2/1
20. เด็กชายนฤเบศ ปั่นแก้ว นักเรียนชั้น ม.2/1
21. เด็กชายจักรกฤษณ์ ยนปลัดยศ นักเรียนชั้น ม.2/1
22. เด็กหญิงอัจฉรา พันฆ้อง นักเรียนชั้น ม.2/1
23. เด็กชายสุวัฒชัย จังมา นักเรียนชั้น ม.2/1
24. เด็กหญิงกิ่งแก้ว กิ่งสวัสดิ์ นักเรียนชั้น ม.2/1
25. เด็กหญิงกนกพร อินทร์ชู นักเรียนชั้น ม.2/7
26. เด็กหญิงเกวลี จันทรภูม นักเรียนชั้น ม.2/9
27. เด็กหญิงปัทพร หงส์แก้ว นักเรียนชั้น ม.2/10
28. เด็กชายกฤตกร ไล้ปิตา นักเรียนชั้น ม.3/2
29. เด็กชายกันตินันท์ นฤชัยศิริรัตน์ นักเรียนชั้น ม.3/6
30. เด็กหญิงพรพลอย ประเสริฐจิตร นักเรียนชั้น ม.3/9
31. เด็กชายภูวพัฒน์ ว่านม่วง นักเรียนชั้น ม.3/9
32. เด็กชายชลสิทธิ์ ณ วิเชียร นักเรียนชั้น ม.3/10
33. นางสาวปิยนุช แสงสัตตรัตน์ นักเรียนชั้น ม.4/2
34. นายอุรุพงษ์ จิรวิวัฒน์เสรี นักเรียนชั้น ม.5/6
35. นางสาวธนพร แก้วพิจิตร นักเรียนชั้น ม.6/1
36. นางสาวพรพิมล คงทัพ นักเรียนชั้น ม.6/1
37. นางสาวพริมา น้อยประสิทธิ์ นักเรียนชั้น ม.6/1
38. นางสาววรดา พุทธคำ นักเรียนชั้น ม.6/1
39. นายวีรพล สุทธิกาง นักเรียนชั้น ม.6/3
40. นางสาวพรยมล อินสุข นักเรียนชั้น ม.6/4
41. นางสาวจารุมณี พุฒกลาง นักเรียนชั้น ม.6/4
42. นางสาวธันยพร อาสน์สุวรรณ์ นักเรียนชั้น ม.6/4
43. นางสาวนฤมล หมูขาว นักเรียนชั้น ม.6/4
44. นางสาวมัชฌิมา ฟูบุรี นักเรียนชั้น ม.6/5
45. นางสาวรุ่งนภา รอดนิตย์ นักเรียนชั้น ม.6/5
46. นางสาวรุ่งเรือง แท่งทอง นักเรียนชั้น ม.6/5
47. นางสาวมินตา อัดตะขบ นักเรียนชั้น ม.6/5
48. นางสาวกุลวดี เจริญพร นักเรียนชั้น ม.6/5
ภาพมอบรางวัล ครูกัญญา (รายงาน) , ครูสุจิตรา (ถ่ายภาพ)